- หน้าหลัก
- ผลิตภัณฑ์
- บ้านโมดูลที่ถอดออกได้
- บ้านโมดูลสำนักงานสองชั้น
บ้านโมดูลสำนักงานสองชั้น
คอนเทนเนอร์ที่สามารถประกอบได้อย่างรวดเร็วเป็นผลิตภัณฑ์อาคารแบบบูรณาการ ที่มีกรอบเหล็กและแผงแซนวิชน้ำหนักเบาเป็นโครงสร้างหลัก
พวกเขาใช้การออกแบบการประกอบสลักเกลียว, กำจัดความต้องการในการเชื่อมและทําให้การประกอบและถอดประกอบอย่างรวดเร็ว (ภาชนะเดียวสามารถติดตั้งได้โดย 4 คนใน 3 ชั่วโมง) ขนาดมาตรฐานโดยทั่วไปคือ 3 เมตร × 6 เมตร × 2.8 เมตร และสามารถแยกได้ในแนวนอนหรือวางตั้งได้สูงสุดสองชั้น ให้การรวมกันที่ยืดหยุ่น ผลิตภัณฑ์นี้กันน้ำ (มีช่องระบายน้ำในตัว) กันไฟ (พื้นกันไฟหนา 1.5 มม.), ทนแผ่นดินไหว (ความเข้มแข็งแผ่นดินไหว 8 องศา) และทนลม (ระดับ 11) มีอายุการใช้งานมากกว่า 15 ปี มันสามารถเรียบและบีบอัดได้ในระหว่างการขนส่ง ช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายในการจัดส่ง 3/4 เหมาะสําหรับการก่อสร้างสถานที่ก่อสร้าง, ที่อยู่อาศัยในสนาม, การตั้งอยู่ในเมือง, และที่อยู่อาศัยทางการค้าชั่วคราว, พวกเขารวมความมิตรกับสิ่งแวดล
พวกเขาใช้การออกแบบการประกอบสลักเกลียว, กำจัดความต้องการในการเชื่อมและทําให้การประกอบและถอดประกอบอย่างรวดเร็ว (ภาชนะเดียวสามารถติดตั้งได้โดย 4 คนใน 3 ชั่วโมง) ขนาดมาตรฐานโดยทั่วไปคือ 3 เมตร × 6 เมตร × 2.8 เมตร และสามารถแยกได้ในแนวนอนหรือวางตั้งได้สูงสุดสองชั้น ให้การรวมกันที่ยืดหยุ่น ผลิตภัณฑ์นี้กันน้ำ (มีช่องระบายน้ำในตัว) กันไฟ (พื้นกันไฟหนา 1.5 มม.), ทนแผ่นดินไหว (ความเข้มแข็งแผ่นดินไหว 8 องศา) และทนลม (ระดับ 11) มีอายุการใช้งานมากกว่า 15 ปี มันสามารถเรียบและบีบอัดได้ในระหว่างการขนส่ง ช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายในการจัดส่ง 3/4 เหมาะสําหรับการก่อสร้างสถานที่ก่อสร้าง, ที่อยู่อาศัยในสนาม, การตั้งอยู่ในเมือง, และที่อยู่อาศัยทางการค้าชั่วคราว, พวกเขารวมความมิตรกับสิ่งแวดล
-
การใช้งานที่มีประสิทธิภาพสูงและรวดเร็ว:
ทีมงาน 2-3 คนสามารถติดตั้ง 3-4 ชุดต่อวัน มีประสิทธิภาพมากกว่าบ้านสำเร็จรูปแบบดั้งเดิม 70%
-
การออกแบบที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมและยั่งยืน:
ไม่มีขยะก่อสร้างตลอดทั้งวงจรชีวิต อัตราการรีไซเคิลวัสดุเกิน 85% การจัดอันดับความต้านทานไฟของชั้น A การจัดอันดับความต้านทานลมของระดับ 12 สามารถปรับตัวได้
วัสดุที่แบ่งออกเป็นส่วนง่ายขึ้นในการลดต้นทุน ประหยัดค่าใช้จ่ายทั้งการขนส่งและวัสดุ
-
การปรับตัวที่ยืดหยุ่นให้เข้ากับสถานการณ์ต่างๆ:
รองรับการขยายแนวนอนและการวางแนวตั้ง เดี่ยว 18 ㎡ หน่วยสามารถรวมเป็นพื้นที่มัลติฟังก์ชั่น เช่น สํานักงาน ห้องพัก และห้องนิทรรศการ เพื่อตอบสนองความต้องการของสถานที่ก่อสร้าง นิทรรศการ และการช่วยเหลือภัยพิ
-
การประยุกต์ใช้งาน
สถานที่ก่อสร้าง: ใช้เป็นห้องพักชั่วคราวสํานักงาน ห้องน้ํา ฯลฯ ตัวอย่างเช่น 8 คนสามารถสร้างห้องพัก 10 ห้องได้ใน 2 วัน เพื่อตอบสนองความต้องการของการใช้งานอย่างรวดเร็ว
สถานการณ์ฉุกเฉินและกลางแจ้ง: เหมาะสำหรับการก่อสร้างใหม่หลังภัยพิบัติ, กิจกรรมกลางแจ้ง (ห้องตัดสิน, จุดแพทย์) และค่ายในทะเลทราย, มีความต้านทานลมสูงสุดถึงระดับ 11-
-
การประยุกต์ใช้งาน
ธุรกิจและนิทรรศการ: สามารถตั้งร้านค้าและสถานที่นิทรรศการชั่วคราวได้ (เช่นสถานที่ขนาด 1,500 ตารางเมตรสามารถเสร็จสิ้นใน 4 วัน) และการพิมพ์ที่กำหนดเองได้รับการสนับสนุนเพื่อให้เหมา
นอกจากนี้ยังสามารถใช้เป็นห้องเก็บข้อมูลในบ้าน, ห้องออกกีฬา, คลังสินค้าอุตสาหกรรม, สายการผลิตสถานที่สนับสนุนและกล่องฉนวนในการขนส่งโซ่เย
| ขนาด | L5950 × W3000 × H2800mm |
| ความจุในการรับภาระในร่ม | 200 กก. / ตร.ม. |
| ความจุของหลังคา | 50 กก. / ตร.ม. |
| ความนําความร้อน | 0.043 W/(m·K) |
| อายุการใช้งาน | เกิน 10 ปี |
| น้ำหนัก | 1.6 ตัน |
| กรอบหลัก | โครงสร้างเหล็กเบา |
| แผงผนัง | แผงแซนวิชขนสัตว์หิน |
| ชั้น | คณะกรรมการไฟเบอร์กลาสทนไฟ |
| คอลัมน์ | เหล็กชุบสังกะสี |
| คาน | เหล็กชุบสังกะสี |
| ประตู | ประตูรักษาความปลอดภัยเหล็ก |
| หน้าต่าง | หน้าต่างเลื่อนอลูมิเนียม |
| สี | กำหนดเอง |
| แสง | 2 หลอดไฟ LED 16W |
| สี | สีที่ใช้น้ำ |
ข่าวล่าสุด
อัพเดทเกี่ยวกับภาชนะพับระดับสูง
บริการของเรา
บริการของเรา
ติดต่อเรา
รับคำแนะนำเกี่ยวกับบ้านสำเร็จรูปและบ้านคอนเทนเนอร์
