- หน้าหลัก
- ผลิตภัณฑ์
- บ้านคอนเทนเนอร์พับได้
- บ้านพับรูปร่าง X
บ้านพับรูปร่าง X
บ้านคอนเทนเนอร์พับได้ง่ายต่อการแยกและติดตั้ง หลังจากใช้งาน สามารถพับและพับได้ ประหยัดพื้นที่และสามารถใช้ใหม่ได้ พวกเขาให้ค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพสูง ด้วยบริการแบบครบวงจรสําหรับการตกแต่งพื้น การออกแบบสายไฟและสายเคเบิล
การออกแบบและการวางแผนทั้งหมดดีเยี่ยม ให้มั่นใจว่าไม่ต้องกังวลและสงบใจ ขนาดที่สม่ำเสมอ (ขนาดทั่วไป 20 ฟุตและ 40 ฟุต) อุปกรณ์เสริมสากล เหมาะสำหรับสถานการณ์ต่างๆ
กรอบหลักทำจากเหล็ก ทนต่อลม และแผ่นดินไหว และตอบสนองมาตรฐานการทํางานกันน้ำและกันไฟ ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือที่ซับซ้อน ชุดเดียวสามารถติดตั้งด้วยมือได้ภายในไม่กี่ชั่วโมง
โครงสร้างเหล็กสามารถรีไซเคิลได้ และกระบวนการก่อสร้างไม่สร้างขยะก่อสร้าง ซึ่งเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
การออกแบบและการวางแผนทั้งหมดดีเยี่ยม ให้มั่นใจว่าไม่ต้องกังวลและสงบใจ ขนาดที่สม่ำเสมอ (ขนาดทั่วไป 20 ฟุตและ 40 ฟุต) อุปกรณ์เสริมสากล เหมาะสำหรับสถานการณ์ต่างๆ
กรอบหลักทำจากเหล็ก ทนต่อลม และแผ่นดินไหว และตอบสนองมาตรฐานการทํางานกันน้ำและกันไฟ ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือที่ซับซ้อน ชุดเดียวสามารถติดตั้งด้วยมือได้ภายในไม่กี่ชั่วโมง
โครงสร้างเหล็กสามารถรีไซเคิลได้ และกระบวนการก่อสร้างไม่สร้างขยะก่อสร้าง ซึ่งเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
-
สะดวกในการขนส่ง ความจุใหญ่ สามารถใช้ใหม่ได้ และรีไซเคิลได้ด้านสิ่งแวดล้อม
คอนเทนเนอร์จัดส่งสินค้าสำนักงานใหญ่ 40 ฟุตสามารถบรรจุบ้านคอนเทนเนอร์พับ 12 ตัว ผลิตภัณฑ์รวมถึงวงจร, อุปกรณ์ไฟ, และซ็อกเก็ต; การติดตั้งเป็นเรื่องง่ายและสามารถนำมาใช้ได้อย่างรวดเร็ว
-
คุณสมบัติ
ง่ายต่อการติดตั้ง
ประหยัดและปฏิบัติ
ความงามที่น่าพอใจ,
แข็งแรงและทนทาน
กันลมและกันฝน
แท่นข้ามกลางของบ้านพับได้รับการแก้ไขโดยบานพับ ซึ่งกันลมและกันน้ำที่ดีขึ้นและเพิ่มความมั่นคง
-
ตัวเลือกที่สามารถปรับแต่งได้รวมถึง
ขนาดการติดตั้งมุม, ความหนาของหลัก, ความหนาของแผ่นเหล็ก, รูปร่างแผงผนัง, พื้นเสร็จ, สีเหล็กและตกแต่งภายใน / ภายนอก
-
ขนาด:
5800*2500*2500mm
-
สำนักงาน/ห้องพักชั่วคราว:
สำนักงานสำหรับบุคลากรบริหารสถานที่ก่อสร้าง ห้องพักสำหรับพนักงาน ร้านอาหาร ฯลฯ เหล่านี้สามารถประกอบได้อย่างรวดเร็วหลังจากเปิดเผย (บางประกอบด้วยฉนวนและป้องกันไฟ) หลังจากโครงการเสร็จสิ้น มันสามารถพับและรีไซเคิลได้เพื่อใช้ใหม่ในสถานที่ก่อสร้างหลายแห่ง ทําให้มันทนทานและย้ายได้มากกว่าบ้านสำเร็จรูปแบบด
-
สิ่งอำนวยความสะดวกอาคารแบบโมดูล:
สํานักงานขายชั่วคราว บ้านประตูสวนสาธารณะ ห้องน้ํา/อาบน้ําสถานที่ก่อสร้าง คอนเทนเนอร์ที่พับได้สามารถสร้างสำเร็จรูปและประกอบได้อย่างรวดเร็วในสถานที่ มันสามารถพับและย้ายได้ทั้งหมดหลังจากนั้น ลดขยะการก่อสร้าง
-
การโอนวัสดุโครงการโครงสร้างพื้นฐาน:
ในระหว่างการก่อสร้างทางหลวง รถไฟ และท่อ คอนเทนเนอร์เหล่านี้สามารถใช้ในการเก็บชิ้นส่วนเครื่องจักรก่อสร้าง สายเคเบิล ท่อ ฯลฯ พวกเขาสามารถย้ายได้อย่างยืดหยุ่นเมื่อการก่อสร้างก้าวหน้า และคอนเทนเนอร์ที่ว่างไม่ได้ขัดขวางการเข้าถึงการก่อสร้างเมื่อพับ
| ขนาด | 5800*2500*2500mm |
| ความจุในการรับภาระในร่ม | 180 กก. / เมตร2 |
| ความจุของหลังคา | 50 กก. / เมตร2 |
| ความนําความร้อน | 0.043 W/(m·K) |
| อายุการใช้งาน | เกิน 10 ปี |
| น้ำหนัก | 1.1ton |
| กรอบหลัก | โครงสร้างเหล็กเบา |
| แผงผนัง | แผงแซนวิชขนสัตว์หิน |
| ชั้น | คณะกรรมการแมกนีเซียมออกไซด์ |
| คอลัมน์ | เหล็กชุบสังกะสี |
| คาน | เหล็กชุบสังกะสี |
| ประตู | ประตูรักษาความปลอดภัยเหล็ก |
| หน้าต่าง | หน้าต่างเลื่อนอลูมิเนียม |
| สี | กำหนดเอง |
| แสง | 2 หลอดไฟ LED 16W |
| สี |
สีที่ใช้น้ำ
|
ข่าวล่าสุด
อัพเดทเกี่ยวกับภาชนะพับระดับสูง
บริการของเรา
บริการของเรา
ติดต่อเรา
รับคำแนะนำเกี่ยวกับบ้านสำเร็จรูปและบ้านคอนเทนเนอร์
